SEM และพี่น้องชาวทวาย ร่วมส่งท้ายปี 2565 ด้วยโมเมนต์น่าประทับใจจากงาน “คิดถึงทวายปี 3 : ตัวอยู่ไกล ใจอยู่บ้าน” ที่จัดไปเมื่อวันที่ 28 พฤศจิกายนที่ผ่านมา แม้เป็นอีกปีที่ยังไม่สามารถไปจัดงานที่ทวายได้ ก็หวังว่างานนี้จะช่วยคลายความ “คิดถึงทวาย” ได้บ้าง เชิญชมบรรยากาศงาน และหวนคิดถึงช่วงเวลาดี ๆ เหล่านี้ไปด้วยกัน #Dawei #WeMissDawei2022
![](https://semasia.org/wp-content/uploads/2022/12/IMG-563-scaled.jpg)